“วิทยาศาสตร์ก้าวไกล คณิตศาสตร์ก้าวหน้า”
ขอแสดงความยินดีกับนักเรียนที่ได้รับคัดเลือกเข้าโครงการพัฒนาอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์และคณิตศาสตร์ ชั้นประถมศึกษาปีที่ 6 ปีการศึกษา 2561 มีดังต่อไปนี้
1. เด็กหญิงนภสร โตสุโขวงศ์ G.6E วิชาวิทยาศาสตร์และวิชาคณิตศาสตร์
2. ด.ช.คุณากร สมวนาพานิช G.6A วิชาวิทยาศาสตร์
![](//swm.ac.th/wp-content/swift-ai/images/wp-content/uploads/2019/03/%E0%B8%98%E0%B8%99%E0%B8%81%E0%B8%A3-jpg.webp)
3. เด็กชายธนกร ยมสูงเนิน G.6A วิชาวิทยาศาสตร์
![](//swm.ac.th/wp-content/swift-ai/images/wp-content/uploads/2019/03/%E0%B8%81%E0%B8%B1%E0%B8%99%E0%B8%95%E0%B8%A0%E0%B8%93-jpg.webp)
4. เด็กชายกันตภณ ธุวานนท์ G.6B วิชาคณิตศาตร์
ทางโรงเรียนสารสาสน์วิเทศนิมิตใหม่ขอแสดงความยินดีกับนักเรียนที่ได้รับคัดเลือกเข้าโครงการพัฒนาอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์และคณิตศาสตร์ ชั้นประถมศึกษาปีที่ 6 ทุกคนด้วยนะครับ