วันนี้ ดร.สุทธิพงศ์ ยงค์กมล ประธานคณะกรรมการบริหารงานวิชาการของกลุ่มโรงเรียนในเครือสารสาสน์ ได้เดินทางมาตรวจเยี่ยม และให้กำลังใจคณะผู้บริหาร คุณครูและบุคลากรของโรงเรียน ท่านได้แนะนำและให้ข้อคิดเรื่องการบริหารจัดการด้านวิชาการ และการปรับปรุงอาคารสถานที่เพื่อต้อนรับผู้ปกครอง และเพื่อการดูแลนักเรียนอย่างดี
![](//swm.ac.th/wp-content/swift-ai/images/wp-content/uploads/2019/02/SNM-1-png.webp)
#สารสาสน์นิมิตใหม่
#ทำอะไรทำจริง
#ขอขอบคุณ ดร.สุทธิพงศ์ ยงค์กมล